ผู้สมัคร สอบใบประกาศนีบัตรความรู้ความชำนาญ | ||||
สำหรับเจ้าหน้าที่ตรวจการนอนหลับแห่งประเทศไทย ระดับพื้นฐาน ประจำปี 2561 | ||||
ณ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย | ||||
วันศุกร์ที่ 2 พฤศจิกายน 2561 | ||||
ผู้สมัครสอบทั้งหมด 42 ท่าน | ||||
สอบ MCQ จำนวน 39 ท่าน | ||||
สอบ OSCE จำนวน 42 ท่าน | ||||
No. | Names | การสอบ | สังกัด | |
MCQ | OSCE | |||
1 | กนกวรรณ แก้วพวง | √ | √ กลุ่ม A | รพ.ศิริราช |
2 | นภา ทวียรรยงกุล | √ | √ กลุ่ม A | รพ.ตากสิน |
3 | กรฌ์ณภัทร จตุพรเรื่องรอง | √ | √ กลุ่ม A | รพ.มหาราชนครเชียงใหม่ |
4 | เกวลิน ประมูลศิลป์ | √ | √ กลุ่ม A | รพ.มหาวิทยาลัยนเรศวร |
5 | ขนิษฐา สุขวิทย์ | √ | √ กลุ่ม A | รพ.บำรุงราษฎร์ |
6 | จักรีวงศ์ มาอ้น | √ | √ กลุ่ม A | รพ.ศิริราช |
7 | จารุนันท์ สกุลทอง | √ | √ กลุ่ม A | รพ.กรุงเทพคริสเตียน |
8 | จิดาภา เถียรทวี | √ | √ กลุ่ม A | รพ.ศิริราช |
9 | จิราภรณ์ สองศรี | √ | √ กลุ่ม A | รพ.รามาธิบดี |
10 | สุภาวดี ภักดีนุกูลกิจจา | √ | √ กลุ่ม A | รพ.ศิริราช |
11 | ธนภร เมืองศรี | √ | √ กลุ่ม B | สถาบันโรคทรวงอก |
12 | ธัญญาลักษณ์ นุ่นทองหอม | √ | √ กลุ่ม B | รพ.จุฬาลงกรณ์ |
13 | กรกช เย็นรัตนพงษ์ | √ | √ กลุ่ม B | รพ.จุุฬาลงกรณ์ |
14 | พีรพัฒน์ พิพัฒน์เขมากร | √ | √ กลุ่ม B | บ.เอ็นเค สลีปแคร์ |
15 | นัฐชญา เรืองศรีศักดิกุล | √ | √ กลุ่ม B | บ.MIC |
16 | นันท์นภัส วงษ์ศรีเสมา | √ | √ กลุ่ม B | รพ.บ้านแพ้ว |
17 | เบญจวรรณ พนมเสริฐ | √ | √ กลุ่ม B | บ.MIC |
18 | ประภาวรินทร์ รักอิสสระ | √ | √ กลุ่ม B | รพ.กรุงเทพระยอง |
19 | ปริวรรต เกิดมงคล | – | √ กลุ่ม B | บ.MIC |
20 | ปัทมา ประดับ | √ | √ กลุ่ม B | รพ.มหาราชนครเชียงใหม่ |
21 | พัชรินทร์ กล้าหาญ | √ | √ กลุ่ม C | รพ.รามาธิบดี |
22 | นภาพร เรียนพืช | √ | √ กลุ่ม C | รพ.รามาธิบดี |
23 | เพ็ชสะรินทร์ ดาเลิศ | √ | √ กลุ่ม C | รพ.บางปะกอก9อินเตอร์เนชั่นแนล |
24 | เพ็ญนภา พวงสันเทียะ | – | √ กลุ่ม C | บ.อลิซ สลีปแคร์ |
25 | เพ็ญอนงค์ ตรีสารวัฒน์ | √ | √ กลุ่ม C | รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ |
26 | ภคณัช พรมเคียมอ่อน | √ | √ กลุ่ม C | รพ.ศิริราช |
27 | มยุรภัทร สุขกระโทก | √ | √ กลุ่ม C | รพ.รามาธิบดี |
28 | มินชญา ผึ่งพิมาย | √ | √ กลุ่ม C | บ.เอ็นเค สลีป แคร์ |
29 | วุฒิไกร คงแสนคำ | √ | √ กลุ่ม C | รพ.ศิริราช |
30 | ยุพา นาคกลิ่นกุล | √ | √ กลุ่ม C | รพ.ศิริราช |
31 | วิฑูร กองละ | √ | √ กลุ่ม C | รพ.ศิริราช |
32 | รัตน์ชนิดาภรณ์ กิจเจริญ | √ | √ กลุ่ม D | รพ.เซนหลุยส์ |
33 | รังสิมันตุ์ ไก่งาม | √ | √ กลุ่ม D | รพ.มหาราชนครเชียงใหม่ |
34 | วิลาศ ชัยเปรม | √ | √ กลุ่ม D | บ.มิท เมดิคอล |
35 | ยศยา จอมโคตร | √ | √ กลุ่ม D | รพ.ศรีสะเกษ |
36 | สันติ โพธิ์สลาย | √ | √ กลุ่ม D | บ.MIC |
37 | สิริภา พูนพะเนาว์ | √ | √ กลุ่ม D | รพ.กรุงเทพพัทยา |
38 | สุทธิพร ดุสิตา | √ | √ กลุ่ม D | รพ.เปาโล พหลโยธิน |
39 | สุทัศน์ โชติศรี | √ | √ กลุ่ม D | บ.MIC |
40 | สุพัตรา ถวายสินธุ์ | √ | √ กลุ่ม D | รพ.บางปะกอก9อินเตอร์เนชั่นแนล |
41 | ธนพร ศาสนนันทน์ | √ | √ กลุ่ม D | รพ.บางปะกอก9อินเตอร์เนชั่นแนล |
42 | หนึ่งฤทัย ชื่นชมบุญ | – | √ กลุ่ม D | สถาบันโรคทรวงอก |
หมายเหตุ: √ คือรายการที่ท่านต้องสอบ | ||||
: สอบ OSCE รอบ 8.30-10.00น.วง 1 (กลุ่ม A), วง 2(กลุ่ม B) | ||||
: สอบ OSCE รอบ 10.10-12.00น.วง 1 (กลุ่ม C), วง 2(กลุ่ม D) |
โปรดตรวจสอบชื่อ-สกุล ให้ถูกต้อง หากมีข้อสงสัยสอบถามเพิ่มเติมที่คุณธนภรณ์ รัตนทากุล (เลขาสมาคมฯ) โทร.096-712 0005 และ 062-436 3887